na Natal o O ありがとうございます。 oaiabasinitofauti naonanimeambia aaki basi tasomba naujamakaiiezaendaatbasi nitoauti sana naoioni watu wanakunywa majaodani dnatavezwa sivatuaingie vashikaneiaiunaoo Imagine the whole bus is in the water.